gdptkimquang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tìm cách nào đễ xây dựng gia đình!!!

Go down

tìm cách nào đễ xây dựng gia đình!!! Empty tìm cách nào đễ xây dựng gia đình!!!

Bài gửi  Admin Thu Aug 23, 2012 12:41 pm

tất cả chủ topic của chúng ta điều là một phần của GĐPT Kim Quang, có thể là đoàn sinh nhưng đa phần là huynh trưởng tập sự. Gia Đình đã thành lập trên 5 năm, 5 năm qua gia đình chúng ta đã trãi qua biết bao khó khăn, nhưng nhờ bàn tay của huynh trưởng nhờ bàn tay của đoàn sinh chúng ta mà có thể bền tới ngày nay. nhưng hiên nay gia đình đang trải qua một lần khó khăn về lực lượng đoàn sinh. ko cần phải kể chi tiết các bạn cũng biết khó khăn ra sao. mất đoàn sinh có thể do một vấn đề gì đó, có thể là gia đình ko cho đi, cũng có thể là do ý thức ko tốt. nhưng dù gì đi nữa mất một người cũng đồng thời gia đình bị mất đi một năng lực. cảm ơn vì thời gian qua cũng có vài bạn đưa ra nhiều ý kiến cho Tài về cách khôi phục lại đoàn sinh. nhưng hầu như ý kiến điều ko ổn, vì vậy tài mới đưa ra ý kiến đưa lên forum đễ cho các bạn bàn luận và đưa ra nhiều ý kiến hơn:
1- chúng ta nên quan tâm tới foum nhiều hơn.
+ Đưa những hình ảnh chúng ta sinh hoạt lên
+Nêu lên những ý kiến cùng bàn luận cùng suy xét
+Chủ topic Online nhiều hơn
+Quan Tâm tới Topic mình làm chủ. xây dựng cho topic riêng mình hấp dẫn hơn thu hút cộng đồng mạng hơn
2- vận động
+Lại từng nhà đoàn sinh mà vận động.
+vận động nhiều đoàn sinh mới.
3-hoạt động
+nên xây dựng nhiều hoạt động hấp dẫn hơn để thu hút đoàn sinh như vu lan. trung thu.
(cái này phải theo ý bác mới được)
4- Tài Biết trong chùa chúng ta buổi tối có rất nhiều người tụng kinh A Di Đà nhưng hầu nhu điều có các bạn nhỏ, Chúng ta có nên mỗi tối vào chùa vận động những người đó ko.
ý của tài như vậy còn các bạn thì sao.
Hãy nêu lên ý kiến của mình

Admin
Admin
Admin
Admin

https://gdptkimquang.forumvi.com

- Similar topics